Bảng điều khiển giếng khí nén thủy lực HUIFENG 2000-20000PSI
Thông tin cơ bản
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HUIFENG
Số mô hình: WCP-70
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 bộ
Giá bán: negotiable
Thời gian giao hàng: thông thường 20 đến 30 ngày
Điều khoản thanh toán: L/C, T/T
Thông tin chi tiết
Áp lực công việc: 2000psi~20000psi lớp vật liệu: AA、BB、CC、DD、EE、FF、HH
Lớp nhiệt độ: -60℃(~180℃(KX) Nguồn gốc: Trung Quốc
Làm nổi bật:
Bảng điều khiển giếng khí nén
Bảng điều khiển giếng 2000PSI
Bảng điều khiển giếng thủy lực 20000PSI
Mô tả sản phẩm
Bảng điều khiển giếng khí nén thủy lực 2000-20000PSI
Giơi thiệu sản phẩm
chức năng sản phẩm
Áp lực công việc 2000psi~20000psi
lớp vật liệu AA,BB,CC,DD,EE,FF,HH
Lớp nhiệt độ -60℃(~180℃(KX)